Xổ số 24H » Trực tiếp xổ số » Thống kê » Đổi số Trúng
logo
Đang đợi trực tiếp Xổ số Miền Nam
Ngày :
Vé số :
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[16] Tokyo Musashino
1 - 1
Nara Club [15]
+1/4 0 - 0
GHQG 11:35 FT
  Nhật Bản U23
4 - 0
Jamaica  
2 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[17] FC Kariya
1 - 4
TIAMO Hirakata [5]
0 - 2
NHATW 12:00 FT
[5] Cerezo Osaka Nữ
2 - 1
Nippatsu Yokohama Nữ [4]
+0 1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[8] Metro Stars
3 - 0
Sturt Lions [10]
1 - 0
- 12:30 FT
[2] Cumberland Utd
2 - 1
Ade. Blue Eagles [12]
1 - 1
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
2 - 0
Adelaide City [4]
0 - 0
- 12:30 FT
[5] SA Panthers
2 - 2
Campbelltown City [6]
1 - 1
NHAT3 13:00 FT
[1] FC Gifu
3 - 1
Tegevajaro Miyazaki [3]
-1/2 2 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[5] Inglewood Utd 1
2 - 1
Armadale SC [9]
2 - 1
- 14:00 FT
[4] Sorrento
2 - 1
Cockburn City [11]
1 - 1
- 14:00 FT
[6] Perth Glory U21
1 - 1
Perth SC [2]
0 - 1
- 14:00 FT
[3] ECU Joondalup
1 - 1
Gwelup Croatia [7]
0 - 0
- 14:00 FT
[8] Balcatta
1 - 5
Floreat Athena [1]
0 - 3
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
0 - 1
Bayswater City [10]
0 - 0
HQB 14:00 FT
[2] Anyang
0 - 0
Seoul E-Land [8]
+0 0 - 0
GREU20 14:30 FT
  Panetolikos U20
3 - 1
Larissa U20  
0 - 1
AUSNSW 14:30 FT
[5] Sydney Olympic
1 - 0
Sydney FC U21 [12]
-1 0 - 0
GREU20 15:00 FT
  OFI Creta U20
2 - 1
Apollon Smirnis U20  
1 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[1] Albany Creek
13 - 0
Western Spirit [11]
-3 4 - 0
GREU20 15:30 FT
  PAOK U20
4 - 0
Asteras Tripolis U20  
2 - 0
AUSSL 15:30 FT
[9] Adelaide Olympic
1 - 1
Adelaide Utd U21 [3]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[5] Toowong FC
1 - 1
Acacia Ridge [8]
-1 1/2 1 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[7] Mt Druitt Town
0 - 1
Sutherland Sharks [11]
-1/4 0 - 0
AUSA 16:05 FT
[3] Central Coast
0 - 0
Macarthur FC [6]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0 HP: 0-2
AUSQSL 16:15 FT
  Capalaba
1 - 1
Eastern Suburbs  
1 - 1
- 16:30 FT
  Redlands Utd
1 - 3
Olympic FC QLD  
1 - 1
- 16:30 FT
  Magpies Crusaders
0 - 1
Gold Coast Utd  
0 - 1
HQB 16:30 FT
[9] Chungnam Asan
3 - 1
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/2 2 - 0
AUSSL 17:00 FT
[11] Croydon Kings
1 - 3
Adelaide Raiders [7]
-1/2 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[5] Changwon City
1 - 1
Paju Citizen [12]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Ulsan Citizen
0 - 1
GimPo Citizen [1]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Mokpo City
2 - 0
Yangju FC [13]
-3/4 2 - 0
FIN3 18:00 FT
  JS Hercules
3 - 0
JBK  
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
  MiPK Mikkeli
5 - 1
Mypa  
-1/4 1 - 0
TDB 18:00 FT
[5] Vasteras 1
0 - 0
Osters [11]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Eskilstuna City
1 - 1
Falkenbergs [14]
-1/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Linkoping City
2 - 4
Tvaakers IF  
1 - 3
- 18:00 FT
  IFK Malmo 1
1 - 1
Osterlen FF  
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Assyriska
0 - 1
Haninge/Brand.  
-
BLRA 18:45 FT
[15] FK Smorgon
1 - 1
FK Slutsk [12]
+1/2 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[21] Bayern Alzenau
0 - 3
Elversberg [1]
+2 0 - 2
- 19:00 FT
[7] Stuttgart II
7 - 1
Stadtallendorf [22]
4 - 1
- 19:00 FT
[18] Hoffenheim II
2 - 4
Aalen [11]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[4] SSV Ulm
0 - 2
Homburg [6]
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Freiburg II
2 - 0
Koblenz [10]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Pirmasens
3 - 0
TSV Schott Mainz [20]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[16] Giessen
3 - 1
Hessen Kassel [17]
-1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[15] Sonnenhof 1
1 - 3
Bahlinger [9]
+0 0 - 1
KAZA 19:00 FT
[12] Zhetysu Taldykorgan
0 - 1
Caspiy Aktau [4]
+1/4 0 - 1
LITA 19:00 FT
[1] Kauno Zalgiris
1 - 0
Dainava Alytus [7]
-1 1/2 1 - 0
FIN3 19:30 FT
  RoPS Rovaniemi II
3 - 0
Narpes Kraft  
-2 1/4 1 - 0
EURO 20:00 FT
[A-3] Wales (T) 1
1 - 1
Thụy Sỹ [A-2] 2
+1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Malmo
0 - 1
Kalmar  
0 - 0
ICEB 20:00 FT
[5] Vestri
2 - 1
Afturelding [9]
-1/2 1 - 0
KAZA 20:00 FT
[10] Aktobe
1 - 0
Atyrau [7]
-1/4 1 - 0
NORA 20:00 FT
[15] Sandefjord
1 - 3
Molde [3]
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Kristiansund
2 - 0
Odd Grenland [11]
-1/2 0 - 0
FIN3 20:00 FT
  KuFu-98
7 - 0
FC Kiffen   1
-1 1/2 3 - 0
TDB 20:00 FT
[16] Orgryte
0 - 0
Jonkopings [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Akropolis IF
3 - 2
Vasalunds [12]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Landskrona
2 - 1
Brage [15]
-1/4 1 - 0
BLRA 20:45 FT
[16] Sputnik Rechitsa
0 - 5
Dinamo Minsk [3]
+2 0 - 1
GREU20 21:00 FT
  Pas Giannina U20
1 - 0
Lamia U20  
0 - 0
- 21:00 FT
  AEK Athens U20
0 - 3
Panathinaikos U20  
0 - 2
ICEA 21:00 FT
[4] Breidablik
2 - 0
Fylkir [8]
-1 1/4 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[8] Akzhayik Oral
0 - 1
Ordabasy [5]
+1/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[10] Nevezis
0 - 1
FK Panevezys [4]
+1 1/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Gefle IF
4 - 1
Taby IS  
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Atvidabergs
0 - 1
Vanersborgs FK  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
4 - 1
Lunds BK  
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Hudiksvalls FF
1 - 1
Dalkurd FF  
+1 0 - 1
- 21:00 FT
  Torns IF
3 - 2
Skovde  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Assyriska IK JKP
2 - 0
Lindome GIF  
0 - 0
- 21:00 FT
  Karlstad BK
2 - 0
Sollentuna FK  
-3/4 0 - 0
KAZA 22:00 FT
[13] Shakhter Kar.
0 - 1
FK Kyzylzhar [6]
-1/4 0 - 0
TD3 22:00 FT
  Orebro Syrianska
1 - 2
Umea  
+1/2 0 - 0
BLRA 22:45 FT
[2] Bate Borisov
3 - 0
Neman Grodno [14]
-1 1/2 1 - 0
EURO 22:59 FT
[B-3] Đan Mạch
0 - 1
Phần Lan [B-2] 2
-1 1/4 0 - 0
GHW 22:59 FT
  Luxembourg Nữ
0 - 1
Bỉ Nữ  
0 - 1
LITA 22:59 FT
[6] FK Riteriai
1 - 1
Dziugas FC [8]
-1 0 - 0
NORB 22:59 FT
[14] Ullensaker/Kisa
4 - 1
Stjordals Blink [15]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[3] HamKam
2 - 0
Strommen [16]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[5] Grorud IL
2 - 2
KFUM Oslo [10]
-1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[4] FK Jerv 1
2 - 1
Bryne [6]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Ranheim IL
0 - 4
Sogndal [9]
-1/4 0 - 3
- 22:59 FT
[12] Sandnes Ulf
1 - 1
Raufoss IL [11]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[2] Asane Fotball
2 - 0
Start Kristiansand [7]
-1/4 1 - 0
GHQG 00:00 FT
  Ghana
0 - 0
B.B.Ngà  
0 - 0
ICEA 00:00 FT
[10] Stjarnan
2 - 1
Valur Rey. [2]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[1] Vikingur Rey.
2 - 0
Hafnarfjordur [6]
-1/4 1 - 0
BLRA 00:45 FT
[1] Shakhter Soligo.
2 - 0
Vitebsk [6]
-1 1/4 1 - 0
GHW 01:00 FT
  Slovenia Nữ
4 - 1
Croatia Nữ  
-1 2 - 1
- 01:00 FT
  Uruguay Nữ
5 - 1
Puerto Rico Nữ  
-1 3/4 4 - 0
GHU23 01:00 FT
  Australia U23 (T)
3 - 2
Mexico U23  
-3/4 1 - 1
NORB 01:00 FT
[8] Aalesund
2 - 2
Fredrikstad [1]
-1/4 2 - 1
URUA 01:00 FT
[6] CA River Plate (URU)
4 - 0
CA Progreso [14]
-3/4 3 - 0
IREA 01:30 FT
[10] Longford Town
1 - 3
St. Patrick's [2]
+1 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Sligo Rovers
1 - 2
Drogheda Utd [4]
-1/4 0 - 1
EURO 02:00 FT
[B-1] Bỉ
3 - 0
Nga [B-4]
-1/2 2 - 0
GHQG 02:00 FT
  Ma Rốc
1 - 0
Burkina Faso  
-3/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 Hoãn
[11] Eastern Lions
-
Port Melbourne [8]
-
- 14:30 Hoãn
[13] Altona City
-
Heidelberg Utd [4]
-
- 16:00 Hoãn
[3] South Melbourne
-
Oakleigh Cannons [6]
-
TD3 18:00 Hoãn
  Qviding
-
Trollhattan  
-
GREU20 21:00 Hoãn
  Olympiakos U20
-
Volos NFC U20  
-
 
« 12 tháng 06 »